ผู้เข้าชม

มี 10 ผู้มาเยือน และ ไม่มีสมาชิกออนไลน์ ออนไลน์

ลงทะเบียนรับข่าวสาร

สถิติการเข้าชม

1681270
วีนนี้
เมื่อวานนี้
สัปดาห์นี้
สัปดาห์ที่แล้ว
เดือนนี้
เดือนที่แล้ว
ทั้งหมด
269
475
1551
1676291
3649
15620
1681270

Your IP: 3.235.29.190
Server Time: 2020-04-08 15:25:57

SFP Mini Gbic Multimode 1000Base-SX,(LC) 850nm, 500M.

คะแนนโหวต: ยังไม่มีการโหวตให้คะแนน
CTM-LC500-MM/2
ราคา :
ราคาขาย: 1,605.00 ฿
รายละเอียด

Module SFP ที่ใช้งานกับ Media Converter Case และ Switch Cisco, Link sys, D-Link, TP-Link, SMC งานงายร่วมกับสาย Fiber Multi-mode

บทวิจารณ์

ยังไม่มีบทวิจารณ์สินค้าสำหัรบสินค้าชิ้นนี้.

รับเดินสายแลน(UTP)

รับออกแบบและติดตั้งสาย UTP, FTP ทุกชนิด บริการประเมินหน้างานฟรีในเขตกรุงเทพฯ และ ปริมลฑล สำหรับต่างจังหวัด สอบถามรายละเอียดการประเมินราคาได้ที่ฝ่ายขาย

รับเดินสาย Fiber Optic

รับออกแบบและเดินสาย Fiber Optic ประเมินราคาฟรี เขตกรุงเทพฯและปริมลฑล ต่างจังหวัดสอบถามได้ที่ฝ่ายขาย

 

รับติดตั้งกล้องวงจรปิด

รับติดตั้งกล้อง IP Camera และ กล้อง Analog สินค้าราคาพิเศษ คุณภาพมาตรฐาน สอบถามและประเมินราคาได้ฟรี